Truy cập nội dung luôn

Phản hồi Phản hồi

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Sở Y Tế Tiền Giang

placeholder image

Nội dung câu hỏi: Kính gởi Sở Y tế Tiền Giang Tôi xin được hỏi là hiện tại tỉnh mình có kế hoạch tuyển dụng nhân lực về ngành Dược không ạ. Nếu có thì nộp hồ sơ dự tuyển ở đâu. Tôi xin chân thành cảm ơn.

Trả lời: Anh Đào mến !

Việc tuyển dụng viên chức hiện nay do Đơn vị sự nghiệp trực thuộc Sở Y tế tổ chức tuyển dụng. Do đó Em  muốn xin vào Đơn vị nào, Em đến liên hệ để xem Đơn vị có nhu cầu tuyển dụng không? và nộp hồ sơ theo Thông báo của Đơn vị.

Chào Em

Bs Vân

Ngày gửi: 2018-05-08 23:08:15 - Email:Vothianhdao@gmail.com

placeholder image Sở Y Tế Tiền Giang

placeholder image

Nội dung câu hỏi: Kính gửi Sở Y Tế tỉnh Tiền Giang

Em tên: Nguyễn Thị Kim Thy

Cho e được hỏi là em nguyện vọng học ngành dược tại đại học y dược Cần Thơ theo hệ cử tuyển. Không biết khi nào sau khi thi Trung Học Phổ Thông Quốc Gia thì mới làm hồ sơ ạ? Hồ sơ gồm những gì? Và học phí thì ra sao ạ? Rất mong được câu trả lời sớm từ sở ạ. Em trân thành cảm ơn

Trả lời: Em Kim Thy mến!

Rất tiếc hiện nay Ngành Y tế Tiền Giang không còn nhu cầu đào tạo Ngành Dược theo diện đào tạo theo địa chỉ sử dụng tại trường Đại học Y Dược Cần Thơ,  chỉ còn đào tạo Ngành Y Đa khoa, Y học cổ truyền,, Yhọc dự phòng. Nếu Em muốn biết thêm thông tin về hồ sơ đăng ký đào tạo, Em có thể liên hệ với Sở Giáo dục đào tạo tỉnh Tiền Giang.

Chào Em.

Bs Vân 

Ngày gửi: 2018-04-13 10:06:27 - Email:huynhnhutkimthy@gmail.com

placeholder image Sở Y Tế Tiền Giang

placeholder image

Nội dung câu hỏi: Kính gửi:Sở Y Tế tỉnh Tiền Giang

Tôi tên: Nguyễn Thị Hoàng Yến

Cho tôi hỏi khi nào sở y tế tổ chức lớp học GPP, học trong bao lâu ? tôi có xem trên trang mà không thấy, khi nào tổ chức xin liên hệ với Tôi qua email yennguyen_tg@yahoo.com

Hoặc điện thoại : 0932967483

 

Tôi xin chân thành cảm ơn.

Trả lời: Yến mến!

Em theo dõi trên website Sở Y tế Tiền Giang, khi tổ chức sẽ có thông báo chi tiết.

Chào Em.

Ngày gửi: 2018-04-09 02:08:27 - Email:yennguyen_tg@yahoo.com

placeholder image Sở Y Tế Tiền Giang

placeholder image

Nội dung câu hỏi: em tot nghiep ds trug cap e muon mo quay thoc e thuc tap o quay thuc 18thag co thể mo quay thuoc không01696030636

Trả lời: Em mến!

Em có thể liên hệ số ĐT 02733582001

Ngày gửi: 2018-03-23 09:59:23

placeholder image Sở Y Tế Tiền Giang

placeholder image

Nội dung câu hỏi: e tên phuc.e tot ngiep duoc si trung hoc.e muon mở kệ thuốc theo thông tư moi cua luat duoc.e phai lam xog.kih mog giup đở

Trả lời: Phúc mến!

Em có thể liên hệ số ĐT 02733582001

Ngày gửi: 2018-03-23 09:57:19 - Email:lediphuc1993@gmail.com

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Thông báo Thông báo

Thư mời hợp Thư mời hợp

Đào tạo tuyển dụng Đào tạo tuyển dụng

Liên kết web Liên kết web

Thống kê truy cập Thống kê truy cập

  Đang truy cập : 4
  Hôm nay: 1
  Tổng lượt truy cập: 5630541